Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Tuyết: 0915 762 088
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Vy: 0919 783 088
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

4-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6104GE-20A/B

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch PoE BTON >> 4-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6104GE-20A/B
Mã số:04583451
4-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6104GE-20A/B

4-port 10/100/1000Mbps PoE Switch BTON BT-6104GE-20A/B

-4 port 10/100/1000Base-T(X) PoE and 1 port 10/100/1000Base-F(X), Dual Fiber, 1310nm, Single Mode, 20 km, SC.

-Tích hợp 4 port 10/100/1000Base-T(X) PoE and 1 port10/100/1000Base-F(X).

-Chuyển đổi quang điện Single Mode.

-Khoảng cách truyền: 20 km.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310/1550nm (đối với đầu A), 1550/1310nm (đối với đầu B).

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE 802.3af.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, PoE, Fiber.

-Công suất tiêu thụ: 15.4W cho mỗi port.

Features

-IEEE 802.3af/at power on POE ports.

-Supply power to wireless access points and surveillance cameras over Cat cables

-POE ports support MDI/MDIX.

-Support PoE power up to 15.4W(IEEE802.3af)/25.5W(IEEE802.3at) for PoE ports

-POE Lines: End-Span (12+,36-), Mid-Span (25+,78-).

-Support IEEE 802.3x flow control for Full-duplex Mode and back-pressure for Half-duplex Mode.

-LED indicators for monitoring power, link, activity and speed.

-Forwarding Mode: Store-And-Forward.

-MTBF: 100,000 hours.

Specifications

POE Port 4 port POE
Uplink 1 port RJ45
Bandwidth 16 Gbps (non-blocking)
Address Database Size 1K
MTBF 190,000 hours
Forwarding Mode Store-And-Forward
Network Protocols IEEE 802.3,IEEE 802.3i 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T,IEEE 802.3af /IEEE 802.3at,IEEE 802.3x Flow control, IEEE 802.1q VLAN(optional)
LED Display Power, POE, Ethernet
Power Supply 52VDC, 1.25A/2A
PoE Port Power 15.4W
PoE Standard IEEE 802.3af/at
PoE Feature All ports support MDI/MDIX
Working Environment Operating Temperature: 0 ° ~ 55 ° C;
Storage Temperature: -20 ° ~ 75 ° C;
Operating Humidity: 10% ~ 95%, non-condensing
Transmission Distance 100 meter
Dimension 113 x 100 x 24mm for 10/100/1000M

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 1.261.500 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com