Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Tuyết: 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> SWITCH HP >> HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B
Mã số:04180100
HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

A small form-factor pluggable (SFP) LX transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 550m on MMF or 10 km on SMF.

Specifications

Ports

1 SFP 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)

Connector type

LC

Wavelength

1300nm

Cable type

Either single mode or multimode

Maximum distance

550m for Multimode

10km for Singlemode

Fiber type

Both

Power consumption

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Dimensions

5.51 x 1.52 x 1.17 cm

Weight

0.02kg

       Hàng chính hãng HP.

       Bảo hành: 3 năm.

Giá: 12.960.000 VND (Đã bao gồm VAT)

HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B
Tặng ngay 200.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com