Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

1000LX Single-mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPLX10

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch ALLIED TELESIS >> 1000LX Single-mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPLX10
Mã số:80319
1000LX Single-mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPLX10

1000LX Single-Mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPLX10

- Fiber and copper solutions.

- Compact size.

- Flexible architecture.

- Plug and Play for ease of use.

- Self-locking mechanism.

- MSA-compliant.

Đặc tính kỹ thuật

Model AT-SPLX10
Fiber type SMF
Connector type LC
Maximum distance 10 km
Wavelength 1310 nm
Transmit -9 ~ -3 dBm
Receive sensitivity -20 dBm
Power budget 11dBm
Overload -3 dBm.
Operating temperature 0°C to 70°C

- Sản xuất tại Nhật Bản.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 3.159.000 VND

1000LX Single-mode SFP Module ALLIED TELESIS AT-SPLX10
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com