Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Vy: 0919 783 088
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Tuyết: 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> >> 16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C
Mã số:04190001
16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C

16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C

       16 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet Switch với 2 SFP Dual Media

       14 cổng TP 10/100/1000Mbps.

       15 và 16 cổng với Dual Media hỗ trợ Gigabit SFP fiber hoặc mạng LAN (100/1000Mbps).

       Cung cấp 2 Gigabit Ethernet Modules tùy chọn: 1000Mbps RJ-45/ 1000Mbps fiber SFP (single-mode/ multi-mode) cho Remote uplink

       Tích hợp chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3u 100Base-TX Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3ab 1000Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3Z 1000Base-T Ethernet (Gigabit Fiber), ANSI/ IEEE 802.3 Auto-negotiation.

       Địa chỉ MAC: 8K.

       Giao diện mạng: 16 cổng 10/ 100/ 1000Mbps RJ-45.

       Điều khiển: IEEE802.3x phù hợp cho full-duplex.

       Công nghệ kiểm soát cho half-duplex.

       Hiển thị LED: 10/100/1000 Mbps, Link/ Act, trạng thái nguồn.

       Thiết kế mỏng và chắc chắn.

       Không được hỗ trợ: VLAN.

       Chế độ truyền dẫn: 10/100Mbps, full/half-duplex (Auto-sensing).

       Tốc độ truyền dẫn: 10Mbps: 14880pps (64 Bytes); 100Mbps: 148800pps (64 Bytes); 1000Mbps: 1488000pps (64 Bytes).

       Bộ nhớ đệm: 227KB trên chip đệm.

       Nguồn điện: 100 ~ 240V AC.

       Công suất tiêu thụ: 30W

       Tần số: 50 ~ 60Hz.

       Nhiệt độ: 0 ~ 40ºc

       Độ ẩm: 5% đến 90%.

       Kích thước: 44 x 442 x 209 mm

       Trọng lượng: 3kg

       Sản xuất tại Taiwan.

       Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com