Module quang QSFP28 100G WINTOP YT-QSFP28-LR4

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang QSFP28 100G WINTOP YT-QSFP28-LR4
Mã số:03127960
Module quang QSFP28 100G WINTOP YT-QSFP28-LR4

Module quang QSFP28 100G WINTOP YT-QSFP28-LR4

- Khoảng cách truyền cáp quang: 10km.

- Bước sóng quang: 1270~1330 nm.

- Hỗ trợ cổng kết nối quang LC.

Features

- Hot pluggable QSFP28 MSA form factor

- Compliant to IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4

- Up to 10km reach for G.652 SMF

- Single +3.3V power supply

- Operating case temperature: 0~70°C

- Transmitter: cooled 4x25Gb/s LAN WDM TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)

- Receiver: 4x25Gb/s PIN ROSA

- 4x28G Electrical Serial Interface (CEI-28G-VSR)

- Maximum power consumption 4.0W

- Duplex LC receptacle

- RoHS-6 compliant

Applications

- 100GBASE-LR4 Ethernet Links

- Infiniband QDR and DDR interconnects

- Client-side 100G Telecom connections

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng. 

Giá: 24.822.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com