Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G39-02I-D

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G39-02I-D
Mã số:04574964
Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G39-02I-D

Industrial Gigabit Ethernet SFP Module WINTOP YT-PD-G39-02I-D 

- Industrial grade, Multi. mode, 2Km.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 2km.

- Loại tín hiệu: Multi-mode

- Hàng chính hãng WINTOP

- Bảo hành: 12 tháng

 

Giá: 476.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com