Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8815T

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter OSD >> Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8815T
Mã số:16232
Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8815T

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8815T

-        Bộ chuyển đổi quang điện bao gồm 01 kênh Video.

-        Bộ phát tín hiệu Quang Video. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Video sang tín hiệu Quang Video.

-        Khoảng cách truyền tín hiệu tới 30Km cho cáp Single mode, 3Km cho cáp Multi mode.

-        Sử dụng bộ thu tín hiệu Quang Video OSD8815R hoặc OSD8865…

-        Ngõ vào Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

-        Băng thông: 5Hz-10MHz.

-        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >65dB.

-        Bước sóng: 1310nm.

-        Công suất phát quang: -13 đến -8 dBm cho cáp Single-mode và -11 đến -4 dBm  cho cáp Multi-mode.

-        Giao tiếp quang: đầu nối ST.

-        Đèn chỉ thị phát Laser.

-        Nguồn điện: 9 đến 20VDC, tối đa 2VA.

-        Kích thước: 60x94x26 mm.

-        Trọng lượng: 200g.

-        Sản xuất tại Australia.

-        Bảo hành: 01 năm.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com