Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-điện Video 8 kênh BTON BT-CVI8V1D-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 8 kênh BTON BT-CVI8V1D-T/R
Mã số:16341
Chuyển đổi Quang-điện Video 8 kênh BTON BT-CVI8V1D-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 8 kênh BTON BT-CVI8V1D-T/R

Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.

Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

8 kênh Video và 1 kênh Data

Sử dụng cho camera CVI và AHD (chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu Video HD-CVI và data dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao).

-Hỗ trợ độ phân giải 720p (1.0MP)/960P (1.3MP).

Ngõ vào và ngõ ra Video BNC, trở kháng 75 Ω.

Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

Tần số lấy mẫu: 108MHz

Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

Tương thích với Video hệ PAL, NTSC, SECAM.

Các LED chỉ thị nguồn, cáp quang, Video tiện lợi cho việc lắp đặt và giám sát.

Giao tiếp data: Cổng RS-485

Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

Công suất tiêu thụ: <6W.

Thích hợp sử dụng cho hệ thống camera quan sát do tính chất chống nhiễu, chống sét và truyền đi xa.

Sản xuất tại China.

Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 7.956.000 VND

Chuyển đổi Quang-điện Video 8 kênh BTON BT-CVI8V1D-T/R
Tặng ngay 200.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com