Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Tuyết : 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1D-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1D-T/R
Mã số:16326
Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1D-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1D-T/R

- Bộ chuyển đổi quang điện Video Converter Single Mode.

- Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

- 4 kênh HD-TVI/CVI/AHD 1080P.

- Hỗ trợ cổng data RS485.

- Kết nối Video: BNC.

- Bước sóng quang: 1310/1550 nm.

- Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/SC/ST (tùy chọn).

- Các LED chỉ thị nguồn và trạng thái hoạt động.

- Nguồn điện: 5VDC/2A (tùy chọn).

- Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

- Sản xuất tại China.

- Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 4.845.000 VND

Chuyển đổi Quang-điện Video 4 kênh Converter BTON BT-HD4V1D-T/R
Tặng ngay 200.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com