Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-TVI2V1D-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-TVI2V1D-T/R
Mã số:916325
Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-TVI2V1D-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Video 2 kênh BTON BT-TVI2V1D-T/R

-Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.

-Video Converter 2 kênh dùng cho camera TVI độ phân giải 1080P (2.0 Megapixel).

-Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

-Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

-2 kênh Video và 1 kênh data.

-Sử dụng cho camera TVI (chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu Video HD-TVI và data dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao).

-Ngõ vào và ngõ ra Video BNC, trở kháng 75 Ω.

-Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

-Tương thích với Video hệ PAL, NTSC, SECAM.

-Các LED chỉ thị nguồn, cáp quang, Video tiện lợi cho việc lắp đặt và giám sát.

-Cổng giao tiếp data: RS-485.

-Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

-Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

-Công suất tiêu thụ: <6W.

-Thích hợp sử dụng cho hệ thống camera quan sát do tính chất chống nhiễu, chống sét và truyền đi xa.

-Sản xuất tại China.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com