Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 32 kênh BTON BT-32PF-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Telephone Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 32 kênh BTON BT-32PF-T/R
Mã số:03090007
Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 32 kênh BTON BT-32PF-T/R

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 32 kênh BTON BT-32PF-T/R

-Chuyển đổi quang điện Telephone Converter Single mode.

-Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

-32 kênh điện thoại.

-Bước sóng quang: 1310/ 1550nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector FC/SC/ST (tùy chọn).

-Ngõ giao tiếp điện thoại RJ11.

-Chế độ hoạt động: Đường dây hotline điểm nối điểm, chế độ chuyển đổi chương trình điều khiển.

-Tỉ lệ giảm nhiễu: < 95dB.

-Nguồn điện sử dụng: 5V DC/ 1A (tùy chọn).

-Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

-Sản xuất tại China.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 19.334.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 32 kênh BTON BT-32PF-T/R
Tặng ngay 500.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com