Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Vân: 028-7300 1535
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone converter 16 kênh BTON BT-16PF-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Telephone Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Telephone converter 16 kênh BTON BT-16PF-T/R
Mã số:16405
Chuyển đổi Quang-Điện Telephone converter 16 kênh BTON BT-16PF-T/R

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone Conveter 16 kênh BTON BT-16PF-T/R

-      Chuyển đổi quang điện Telephone Converter Single mode.

-      Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

-      16 kênh điện thoại.

-      Bước sóng quang: 1310/ 1550nm.

-      Ngõ giao tiếp quang: Connector FC/SC/ST (tùy chọn).

-      Ngõ giao tiếp điện thoại RJ11.

-      Chế độ hoạt động: Đường dây hotline điểm nối điểm, chế độ chuyển đổi chương trình điều khiển.

-      Tỉ lệ giảm nhiễu: < 95dB.

-      Nguồn điện sử dụng: 5V DC/ 1A (tùy chọn).

-      Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

-      Sản xuất tại China.

-      Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 28.700.000 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Telephone converter 16 kênh BTON BT-16PF-T/R
Tặng ngay 500.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com