Module quang WINTOP YTPS-E35-20LD

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPS-E35-20LD
Mã số:03127812
Module quang WINTOP YTPS-E35-20LD

Module quang WINTOP YTPS-E35-20LD

- 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC with DDM.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC with DDM.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: TX: 1310nm; RX: 1550 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps Single fiber SFP.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Giao diện kết nối quang Single Fiber LC.

- Hỗ trợ Hot Pluggable.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 196.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com