Module quang WINTOP YTPD-E59-150LD

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-E59-150LD
Mã số:03124166
Module quang WINTOP YTPD-E59-150LD

Module quang WINTOP YTPD-E59-150LD

- 155M SFP SM 1550nm DFB 150km LC with DDM.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 150 km LC with DDM.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: 1550 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps Dual fiber SFP.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC.

- Hỗ trợ Hot Pluggable.

- Nhiệt độ hoạt động của module quang chuẩn: 0~+70°C.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com