Module quang WINTOP YT-XFP-ER

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YT-XFP-ER
Mã số:03129021
Module quang WINTOP YT-XFP-ER

Module quang WINTOP YT-XFP-ER

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40km.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: 1550nm.

- Loại tín hiệu: Single-mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps XFP SMF.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com