Module quang WINTOP YT-SFP+-BD-40LD

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YT-SFP+-BD-40LD
Mã số:03129673
Module quang WINTOP YT-SFP+-BD-40LD

Module quang WINTOP YT-SFP+-BD-40LD

- 10G SFP+ SMF, 40km 1330/1270nm LC 40km with DDM.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40km LC.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: TX: 1330nm; RX: 1270nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps Single Fiber SFP+.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.078.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com