Module quang WINTOP YT-10G-SFP-AS

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YT-10G-SFP-AS
Mã số:03120035
Module quang WINTOP YT-10G-SFP-AS

Module quang WINTOP YT-10G-SFP-AS  

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km.

- Cổng kết nối quang: LC.

- Bước sóng quang: 1550 nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps Dual Fiber SFP+.

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C.

- Nguồn điện: 3.3V.

- Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC.

- Hỗ trợ Hot Pluggable.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 5.115.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com