Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G35-40LI-D

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G35-40LI-D
Mã số:03129891
Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G35-40LI-D

Industrial Gigabit Ethernet BIDI-SFP Module WINTOP YT-PS-G35-40LI-D

- Industrial grade, Single mode, Single fiber, 40Km, TX:1310T, RX:1550.

- Bước sóng quang: TX:1310nm; RX: 1550nm.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 40km.

- Loại tín hiệu: Single-mode.

- Giao diện kết nối quang Single fiber.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 1.218.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com