Module quang WINTOP YTPS-G43-20L

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPS-G43-20L
Mã số:16488
Module quang WINTOP YTPS-G43-20L

Module quang WINTOP YTPS-G43-20L

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC

Cổng kết nối quang: LC

Bước sóng phát Tx: 1490nm

Bước sóng thu Rx: 1310nm

Loại cáp: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps single fiber (WDM) SFP

Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

Nguồn điện: 3.3V

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.290.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com