Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Module quang WINTOP YTPD-G547-61-80L

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-G547-61-80L
Mã số:16500
Module quang WINTOP YTPD-G547-61-80L

Module quang WINTOP YTPD-G547-61-80L

- Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km

- Cổng kết nối quang: LC

- Bước sóng phát Tx: 1470 nm

- Bước sóng thu Rx: 1610 nm

- Loại tín hiệu: Single-mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber (CWDM) SFP

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Nguồn điện: 3.3V

- Hàng chính hãng WINTOP

- Bảo hành: 12 tháng

Giá: 3.280.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com