Module quang WINTOP YTPD-G527-45-80L

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-G527-45-80L
Mã số:16499
Module quang WINTOP YTPD-G527-45-80L

Module quang WINTOP YTPD-G527-45-80L

- Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km

- Cổng kết nối quang: LC

- Bước sóng phát Tx: 1270 nm

- Bước sóng thu Rx: 1450 nm

- Loại tín hiệu: Single-mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber (CWDM) SFP

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Nguồn điện: 3.3V

- Hàng chính hãng WINTOP

- Bảo hành: 12 tháng

Giá: 3.280.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com