Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Tuyết : 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Module quang WINTOP YTPD-G39-20L

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YTPD-G39-20L
Mã số:16476
Module quang WINTOP YTPD-G39-20L

Module quang WINTOP YTPD-G39-20L

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Cổng kết nối quang: LC

Bước sóng quang: 1310 nm

Loại tín hiệu: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber SFP

Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

Nguồn điện: 3.3V

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 740.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com