Module quang WINTOP YT-XFP-SR

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver WINTOP >> Module quang WINTOP YT-XFP-SR
Mã số:16503
Module quang WINTOP YT-XFP-SR

Module quang WINTOP YT-XFP-SR

- Khoảng cách truyền cáp quang: 220 m

- Cổng kết nối quang: LC

- Bước sóng quang: 850 nm DDM

- Loại tín hiệu: Multi-mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps XFP MMF

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Nguồn điện: 3.3V

- Hàng chính hãng WINTOP

- Bảo hành: 12 tháng

Giá: 3.980.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com