Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112MA-2

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112MA-2
Mã số:16014
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112MA-2

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8112MA-2

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 2 km

Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

Kết nối cổng mạng: RJ45

Bước sóng quang: 1310nm (Dual 1x9)

Loại tín hiệu: Multi-Mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 860.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com