Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-40

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-40
Mã số:16026
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-40

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-40

Bộ chuyển đổi 1 cổng Fx, 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km

Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

Kết nối cổng mạng: RJ45

Cổng kết nối quang: SC

Bước sóng quang: 1310nm

Loại tín hiệu: Single-Mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 10/100Base-TX.

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.160.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com