Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-20

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-20
Mã số:16025
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-20

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-14-20

Bộ chuyển đổi 1 cổng Fx, 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

Kết nối cổng mạng: RJ45

Cổng kết nối quang: SC

Bước sóng quang: 1310nm

Loại tín hiệu: Single-Mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 10/100Base-TX.

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.050.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com