Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-11-20

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-11-20
Mã số:16002
Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-11-20

Chuyển đổi Quang-Điện Media WINTOP YT-8110SA-11-20

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

Kết nối cổng mạng: RJ45

Cổng quang kết nối: SC

Bước sóng quang: 1310 nm

Loại tín hiệu: Single-Mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 760.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com