Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-60B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-60B
Mã số:03110062
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-60B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-60B

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Fx, 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 60 km.

- Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang.

- Kết nối cổng mạng: RJ45.

- Cổng kết nối mạng: SC.

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm WDM BiDi.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm WDM BiDi.

- Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang.

- Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional).

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps.

- Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 10/100Base-TX.

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX.

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm.

- Sử dụng nguồn 5VDC.

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 1.334.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com