Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-100B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-100B
Mã số:03110058
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-100B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-100B

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet.

- Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 100 km.

- Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang.

- Kết nối cổng mạng: RJ45.

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm Bidi.

- Bước sóng thu Rx: 1490 nm Bidi.

- Bộ ghép/tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional).

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps.

- Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 1.827.000 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-100B
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com