Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110-SFP

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110-SFP
Mã số:03110072
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110-SFP

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110-SFP

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 50m đến 120 km.

- Sử dụng SFP quang (cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu.

- Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 (10/100Mbps).

- Cổng quang kết nối: SFP. 

- Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

- Loại tín hiệu: Single-Mode (Đơn mode) hoặc Multi-Mode (Đa mode).

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps.

- Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u.

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX.

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm.

- Sử dụng nguồn 5V DC.

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 406.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com