Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Lê : 0916 514 469

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSB-11-20B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSB-11-20B
Mã số:16052
Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSB-11-20B

Chuyển đổi Quang-Điện 1000Mbps Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSB-11-20B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

Kết nối cổng mạng: RJ45

Cổng kết nối quang: SC

Bước sóng phát Tx: 1550 nm WDM BiDi

Bước sóng thu Rx: 1310 nm WDM BiDi

Loại tín hiệu: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 1000Mbps

Chuẩn giao tiếp: 1000Base-LX, 1000Base-TX, 1000Base-SX, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.590.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com