Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter WINTOP >> Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20
Mã số:16046
Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20

Chuyển đổi Quang-Điện 1000Mbps Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet

Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

Kết nối cổng mạng: RJ45

Cổng kết nối quang: SC

Bước sóng quang: 1310nm

Loại tín hiệu: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: 1000 Mbps

Chuẩn giao tiếp: 1000Base-LX, 1000Base-TX, 1000Base-SX, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 12 tháng

Giá: 1.390.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com