Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-01

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> SFP Transceiver NETONE >> SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-01
Mã số:56701
SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-01

SFP Transceiver 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-01

- Module quang 155M Dual Fiber Multi-Mode Media NETONE NO-SFP3-01 hỗ trợ tín hiệu truyền trên hai sợi quang với cáp quang Multi – Mode.

- Độ dài bước sóng (Wavelenght): 850nm.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 550m.

- Sản xuất: Taiwan.

- Bảo hành: 12 tháng.

 

Giá: 488.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com