Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter Unmanaged Fiber Switch BTON BT-924GS-20

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter Unmanaged Fiber Switch BTON BT-924GS-20
Mã số:03084407
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter Unmanaged Fiber Switch BTON BT-924GS-20

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter Unmanaged Fiber Switch BTON BT-924GS-20

-4 Ethernet Port 10/100Mbps and 2 x 100Base-F(X) port, Single Mode, 20 km, SC.

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 1000 Base-LX, Dual Fiber Single mode.

-Tích hợp 4 cổng Ethernet (RJ45) 10/100Mps và 2 cổng 100Base-F(X).

-Khoảng cách truyền: 20 km.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

Features

-Flow control for full duplex and half duplex.

-Supports up to 10k byte JUMBO frame.

-Supports Fiber Port Trunking, Increasing Fiber Channel Bandwidth and Supply Fiber Channel Redundancy.

-Supports Ports Based VLANS and TAG Based VLANS.

-In conformity to safety code of FCC and CE MARK.

-Connector: Multi-UTP RJ-45 connector, one or two fiber connector

-Operation mode: full duplex mode or half duplex mode

-Power supply parameter: 5VDC, 1A/2A.

-Environmental temperature: 0-50°C.

-Relative humidity: 5%-90%

-UTP cable: Cat5 UTP cable

-Transfer fiber: multimode (50/125, 62.5/125 or 100/140um); single mode (8.3/125,8.7/125, 9/125 or 10/125um).

Specifications

Model BT-924GS-20
Rate 10/100Mbps and 100Base-F(X)
Protocol Supported IEEE802.3
Fiber type Dual fiber
Optic mode Single Mode
Ethernet interface RJ-45
Optic interface SC/FC/ST
Optic wavelength 850nm, 1310nm, 1550nm, 1310/1550nm, 1490/1550nm
BER < 1/1000000000
Power 2.5W
Power supply 220VAC/0.5A, 48VDC/0.5A, 5VDC/1A, 2A
Working temperature 0~50ºC

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 1.116.500 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter Unmanaged Fiber Switch BTON BT-924GS-20
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com