Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-60A/B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-60A/B
Mã số:03084918
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-60A/B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-60A/B

-1 Ethernet Port 10/100/1000Mbps, WDM, BiDi, 60 km, SC.

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000Base-Tx đến 1000Base-LX, Full Duplex, Single mode.

-Khoảng cách truyền: 60 km.

-Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

-Bước sóng quang hoạt động: 1490/1550nm (đối với đầu A)/ 1550/1490nm (đối với đầu B).

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3z/AB, 10/100 Base-TX, 100Base-SX.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, TP TX, TP RX, TP 100, TP TX, TP 1000.

-Nguồn điện sử dụng: 110 ~ 240VAC đến 5VDC.

-Kích thước: 26 x 70 x 93 mm.

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 1.566.000 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-60A/B
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com