Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Tuyết : 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950MM-25A/B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950MM-25A/B
Mã số:94539
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950MM-25A/B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950MM-25A/B

- Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-LX, Full Duplex, Single mode.

- Khoảng cách truyền: 25 km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

- Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

- Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

- Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

- Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.

- Trọng lượng: 0.2 kg.

- Sản xuất tại Trung Quốc.

- Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com