Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20A/B

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20A/B
Mã số:15964
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20A/B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950GS-20A/B

- Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000Base-Tx đến 1000Base-LX, Full Duplex, Single mode.

- Khoảng cách truyền: 20 km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.

- Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

- Tương thích các chuẩn: IEEE802.3z/AB, 10/100 Base-TX, 100Base-SX.

- Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, TP TX, TP RX, TP 100, TP TX, TP 1000.

- Nguồn điện sử dụng: 110 ~ 240VAC đến 5VDC.

- Kích thước: 26 x 70 x 93 mm.

- Sản xuất tại Trung Quốc.

- Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 1.460.000 VND

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20A/B
Tặng ngay 100.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com