Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/8E

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/8E
Mã số:03080025
Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/8E

Chuyển đổi Quang-Điện Media BTON BT-950GS-20/8E

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-LX, Dual Fiber Single mode.

-Tích hợp 1 đến 8 cổng Ethernet (RJ45) 10/100/1000Mps.

-Khoảng cách truyền: 20 km.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com