Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 16 kênh BTON BT-16AF-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Audio Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 16 kênh BTON BT-16AF-T/R
Mã số:16455
Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 16 kênh BTON BT-16AF-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 16 kênh BTON BT-16AF-T/R

Bộ chuyển đổi Quang-Điện Audio Converter Single mode.

Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

16 kênh Audio

Chức năng: Chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu âm thanh dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao.

Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Sản xuất tại China.

Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 11.980.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com