Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 8 kênh BTON BT-8AF-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Audio Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 8 kênh BTON BT-8AF-T/R
Mã số:16454
Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 8 kênh BTON BT-8AF-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 8 kênh BTON BT-8AF-T/R

Bộ chuyển đổi Quang-Điện Audio Converter Single mode.

Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

8 kênh Audio

Chức năng: Chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu âm thanh dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao.

Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Sản xuất tại China.

Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 7.880.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com