Bộ chia quang Cassette PLC 1x2 SC/UPC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang TCN >> Bộ chia quang Cassette PLC 1x2 SC/UPC
Mã số:08193239
Bộ chia quang Cassette PLC 1x2 SC/UPC

Bộ chia quang Cassette PLC 1x2 SC/UPC

- Part number: Cassette Type PLC

- Bộ chia quang 1x2 hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. 

- Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sẵn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser.

- Suy hao dư thấp.

- Độ định hướng cao.

- Kích thước nhỏ gọn. 

- Ổn định với các điều kiện môi trường.

- Độ chính xác cao.

- Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode.

- Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

- Ứng dụng dùng trong: Phương tiện truyền thông quang, hệ thống truyền hình quang, hệ thống CATV, bộ cảm biến quang, bộ khuyếch đại quang, bộ điều phối quang, test cáp quang.

- Xuất xứ Trung Quốc.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com