Adapter quang Single-mode SC/UPC (ADAP/SC/UPC/SM/DX)

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang TCN >> Adapter quang Single-mode SC/UPC (ADAP/SC/UPC/SM/DX)
Mã số:08197541
Adapter quang Single-mode SC/UPC (ADAP/SC/UPC/SM/DX)

Adapter quang Single-mode SC/UPC (ADAP/SC/UPC/SM/DX)

 - Part number: ADAP/SC/UPC/SM/DX

- Adapter quang Single-mode SC/UPC (đầu vuông lớn) được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia.

- Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI, TIA/EIA, NTT and JIS.

- Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao.

- Suy hao tiếp xúc thấp.

- Suy hao phản hồi cao.

- Độ bền cao: >1000 lần tháo lắp.

- Chất liệu: Ống bao ngoài làm từ đá zirconia, vỏ làm bằng nhựa chất lượng cao.

- Xuất xứ Trung Quốc.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com