Adapter quang Single-mode SC/APC (ADAP/SC/APC/SM/DX)

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang TCN >> Adapter quang Single-mode SC/APC (ADAP/SC/APC/SM/DX)
Mã số:08190913
Adapter quang Single-mode SC/APC (ADAP/SC/APC/SM/DX)

Adapter quang Single-mode SC/APC (ADAP/SC/APC/SM/DX)

- Part number: ADAP/SC/APC/SM/DX

- Adapter quang Single-mode SC/APC (đầu vuông lớn) dùng để làm cầu nối giữa dây nhảy quang và các thiết bị chuyển đổi quang điện, có chức năng tương tự như một Patchpanel, adapter quang này được lắp đặt trên thanh Blank trong các hộp phối quang (hộp ODF).

- Thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia.

- Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI, TIA/EIA, NTT and JIS.

- Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao.

- Suy hao tiếp xúc thấp.

- Suy hao phản hồi cao.

- Độ bền cao: >1000 lần tháo lắp.

- Chất liệu: Ống bao ngoài làm từ đá zirconia, vỏ làm bằng nhựa chất lượng cao.

- Xuất xứ Trung Quốc.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com