Adapter quang Single-mode FC/APC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Phụ kiện quang TCN >> Adapter quang Single-mode FC/APC
Mã số:08192306
Adapter quang Single-mode FC/APC

Adapter quang Single-mode FC/APC

- Part number: ADAP/FC/APC/SM

- Adapter quang FC/APC (đầu tròn vặn) là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp ODF. 

- Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI, TIA/EIA, NTT and JIS.

- Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao.

- Suy hao tiếp xúc thấp.

- Suy hao phản hồi cao.

- Độ bền cao: >1000 lần tháo lắp.

- Chất liệu: Ống bao ngoài làm từ đá zirconia, vỏ làm bằng nhựa chất lượng cao.

- Xuất xứ Trung Quốc.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com