Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Máy đo công suất quang Myway PON MW3212

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo công suất quang Myway PON MW3212
Mã số:15674
Máy đo công suất quang Myway PON MW3212

Máy đo công suất quang Myway PON MW3212

Myway phát triển máy thu công suất quang PON M3212 mục đích sử dụng đo kiểm cho mạng cáp quang thuê bao FTTx và bảo trì hệ thống mạng cáp quang khác.

Có thể sử dụng đo kiểm cùng 1 lúc với 3 tín hiệu thoại, dữ liệu và Video

MW3212 có thể lưu được 240 kết quả đo và đọc in kết quả bằng phần mềm cài đặt trên máy tính với cổng kết nối USB mini

MW3212 là một thiết bị đo kiểm lý tưởng cho các đơn vị khai thác, bảo trì và xây lắp hệ thống cáp quang FTTx.

Đặc tính

Có thể đo đồng thời cùng lúc 3 tín hiệu của 3 bước sóng 1310/ 1490/ 1550 nm

Màn hình LCD rộng, độ phân giải cao, độ sáng rõ nét

Cổng kết nối USB mini

Đọc và in kết quả đo dễ dàng

Cảnh báo nguồn Pin yếu

Áp dụng đo bước sóng ngược 1310nm

Tính năng tiết kiệm nguồn, tự động tắt máy sau 10 phút

Nguồn sử dụng Pin nạp 9V

Đặc tính kỹ thuật

1310nm upstream measurement

Pass zone (nm)  

1260~1360  

Isolation @1490/1550nm(dB)  

>30  

Measurement Range (dB)  

-30 ~ 15 

1490nm downstream measurement

Pass zone (nm)  

1480~1500  

Isolation @1550nm(dB)  

>30  

Measurement Range (dB)  

-3~+15 

1550nm downstream measurement

Pass zone (nm)  

1530~1570  

Isolation @1490nm(dB)  

>20  

Isolation @1310nm(dB)  

>30  

Measurement Range (dB)  

-50~+20

Measurement Accuracy

Connatural Uncertainty (dB)  

±0.5  

Linearity (dB)  

±0.1  

Passing through insertion Loss (dB) 

<12  

General Information

Port Connector

USB mini

Optical Connector

SC/PC

Fiber Type

9/125 µm

Display  

Graphic display, Resolution is : 128*64 

Measurement Unit  

dBm, dB, mW, and uW  

Resolution  

0.01dB  

Power Supply

9V Battery, 8.5VDC                                              

Operating Temperature  

-10°C  ~ + 60°C

Dimension 

210 x 115 x 55 mm

Hãng sản xuất: Myway Electronics

Bảo hành: 2 năm

Giá: 17.980.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com