Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Vân: 0914 801 001

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Máy đo công suất quang Myway MW3203

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo công suất quang Myway MW3203
Mã số:15693
Máy đo công suất quang Myway MW3203

Máy đo công suất quang Myway MW3203

Máy đo công suất quang cầm tay MW3203 là thiết bị đo công suất quang đa năng với phạm vi bước sóng đo từ 800nm đến 1600nm.

Các bước sóng cố định 850nm, 980nm, 1310nm và 1550nm đáp ứng việc đo kiểm hệ thống cáp quang nhanh và chính xác với các tính năng

Hiển thị độ phân giải cao

Có thể đo tín hiệu ngõ ra với các loại đơn vị: nW, µW, dB và dBm

Hiển thị tuyến tính và phi tuyến

Màn hình hiển thị lớn giúp cho việc đọc kết quả dễ dàng

Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, tiêu thụ năng lượng ít và dễ dàng xách tay khi di chuyển

Đặc tính kỹ thuật

Model

MW3203A

MW3203D

Dải công suất thu (dBm)

-70 ~ +3 dBm

-30 ~ +30 dBm

Bước sóng (nm)

800 ~ 1650nm

Kiểu thu

InGaAs

Dải bước sóng

850, 980, 1310, 1550nm

Độ chính xác

± 5%

Độ phân giải mức thu

1% hoặc 0.01dB

Đầu nối quang

Chuẩn FC/PC (hoặc có thể chọn FC, ST, SC)

Nguồn cung cấp

Pin nạp Li-ON 9V, nguồn nạp 220VAC

Thời gian làm việc

28 giờ liên tục với Pin nạp

Nhiệt độ hoạt động

-10°C ~ +60°C

Độ ẩm

0-95%

Kích thước

152 x 76 x 26 mm

Trọng lượng

250g

Hãng sản xuất: Myway Electronics

Bảo hành: 2 năm

Ghi chú: Giá áp dụng cho MW3203A.

Giá: 6.960.000 VND

Máy đo công suất quang Myway MW3203
Tặng ngay 200.000 đồng

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com