Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Nhi : 0918 891 771

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6418

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6418
Mã số:15696
Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6418
Untitled 1

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6418

       Máy đo cáp quang OTDR MW6418 là một dụng cụ đo đa năng được thiết kế sử dụng đo kiểm mạng cáp quang FTTx.

       Nó là phiên bản nâng cấp của máy AV6413 và AV6416. Nó được sử dụng đo lường các đặc tính vật lý của sợi quang như độ dài, suy hao truyền tải, và suy hao điểm kết nối, nó cũng có thể xác định vị trí các lỗi của sợi quang.

       Máy đo OTDR MW6418 được sử dụng phổ biến trong các nhà máy sản xuất cáp quang và các đơn vị thi công xây lắp mạng cáp quang, Nhà quản lý khai thác, bảo dưỡng mạng cáp quang.

Tính năng

       Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ thuận tiện khi di chuyển và cầm tay vận hành

       Dải đo cao lên tới 45 dB

       Khoảng cách phân dải cao 0.05 mét

       Số điểm lấy mẫu 128K

       Tự động đo nhanh chỉ bằng 1 phím

       Đo kiểm với 4 bước sóng trong 1 đơn vị

       Tự động kiểm tra thông báo ánh sáng

       Chức năng điều khiển qua cổng mạng

       Giao diện 2 cổng USB, in và kết nối tải kết quả tới máy tính bằng phần mềm

       Hỗ trợ định dạng file GR196

       Nguồn Pin Lithium với dung lượng cao, thời gian hoạt động trên 8 giờ

       Cổng phát tín hiệu ánh sáng màu đó 650nm

       Cổng thu công suất quang

       Đầu nối chuẩn FC/FC hoặc có thể thay đổi FC/SC, FC/ST

       Chức năng nâng cấp phần mềm trực tuyến

Đặc tính kỹ thuật

Module

2101

2102

2103

4101

Other

Bước sóng hoạt động

1310/1550nm

1310/1550nm

1310/1550nm

1310/490/1550/1625nm

Option OTDR Modules

 

 

 

Dải do

42/40dB

40/38dB

37/35dB

35/32/34/34dB

Sự kiện vùng chết

2/2

1/1

1/1

1/1/1

Độ suy giảm vùng chết

10/10

10/10

10/10

10/10/10

Loại sợi

Single Mode (đơn mode)

Khoảng cách đo

± (0.75m + Điểm lấy mẫu + 0,003% x khoảng cách đo)

Số điểm lấy mẫu

0.05, 0.1, 0.2, 0.5, 1, 2, 4, 8, 16m

Khoảng cách đo

Single mode: 0.4, 0.8, 1.6, 3.2, 6.4, 16, 32, 64, 128, 256, 512KM

Multi Mode: 0.4, 0.8, 1.6, 3.2, 6.4, 16, 32KM

Độ rộng xung

Single Mode: 5, 10, 30, 80, 160, 320, 640, 1280, 5120, 10240, 20480ns

5, 10, 30, 80, 160, 320, 640, 1280 (Multi Mode of 850nm)

Ngưỡng suy hao

0.01 dB

Số điểm lấy mẫu

128K

Đường kẻ ô

0.05dB/ dB

Bộ nhớ máy lưu trữ

≥ 800 kết quả đo, ≥ 65500 kết quả (2 GB thẻ nhớ SD trong máy)

Cài đặt chỉ số phản xạ (IOR)

10000 ÷ 200000 (các bước 0.00001)

Đơn vị khoảng cách đo

Km, m, Kft, ft

Hiển thị

Màn hình cảm ứng 640 x 480, 6.5 inch

Cổng kết nối

USB, USB mini, Ethernet, Earphone, SD

Cổng nối quang

Chuẩn FC/ PC hoặc có thể lựa chọn ST/PC, SC/PC

Cổng phát VFL

650nm ± 10nm, 2mW (chuẩn), CW/1Hz (Lựa chọn 2)

Cổng thu công suất quang

Dải bước sóng đo: 1270nm đến 1700nm

Dải đo: -60 ÷ +3dBm. Đo chính xác: 5% (-10dBm, CW) (lựa chọn 3)

Nguồn điện

Nguồn DC: 19V ± 2V (2A)

Nguồn AC: 100 ~ 240VAC – 1.5A (50/60 Hz)

Pin nạp Lithium 4400mAh, hoạt động trên 8 giờ nếu để độ màn hình sáng thấp

Kích thước

295 x 186 x 75 mm

Trọng lượng

2.5 kg

       Hãng sản xuất: Myway Electronics

       Bảo hành: 2 năm

Giá: 148.950.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com