Dây nhảy quang Single-mode duplex ST/UPC-ST/UPC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nhảy quang >> Dây nhảy quang Single-mode duplex ST/UPC-ST/UPC
Mã số:08011812
Dây nhảy quang Single-mode duplex ST/UPC-ST/UPC

Dây nhảy quang Single-mode duplex ST/UPC-ST/UPC

- Dây nhảy quang Single-mode ST/UPC-ST/UPC duplex hay còn gọi là dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt).

- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng plug and play.

- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. 

- Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. 

- Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn Simplex hoặc Duplex sợi đôi.

- Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …

- Đầu nối phải: ST/UPC, loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

- Đầu nối trái: ST/UPC, sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

- Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng.

- Số lần kết nối: 1000 lần.

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5 giờ, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: <0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB).

- Suy hao phản xạ: PC>45 dB; UPC>50 dB; APC >60 dB.

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

- Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 6.000 đồng/1 mét.

- Xuất xứ Việt Nam.

Giá: 80.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com