Dây nhảy quang Multimode LC/PC-ST/PC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nhảy quang >> Dây nhảy quang Multimode LC/PC-ST/PC
Mã số:08010546
Dây nhảy quang Multimode LC/PC-ST/PC

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-ST/PC

- Dây nhảy quang multimode LC/PC-ST/PC duplex (sợi đôi), patchcord LC/PC-ST/PC duplex (sợi đôi).

- Dây nhảy quang LC/PC to ST/PC patchcord multimode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. 

- Dây nhảy quang LC/PC-ST/PC, multimode (50/125), duplex (sợi đôi), chiều dài 3 mét, đường kính 2.0mm dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

- Dây nhảy quang là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

- Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn PC/UPC/APC.

- Đầu nối phải: ST/PC, loại sợi tùy chọn multimode, MM 50/125µm, MM 62.5/125µm.

- Đầu nối trái: LC/PC, sợi multimode, MM 50/125µm, MM 62.5/125µm.

- Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng.

- Số lần kết nối: 1000 lần.

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5 giờ, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0.2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0.3 dB).

- Suy hao phản xạ: PC>45 dB, UPC>55 dB, APC >60 dB.

- Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 7.000 đồng/1 mét.

Giá: 86.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com