Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Quỳnh: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Tuyết: 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

4-ports 10/100Baes-T(X)+4-ports 100Base-FX Industrial DIN-Rail Switch WINTOP YT-RS608-4F4T

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Switch WINTOP >> 4-ports 10/100Baes-T(X)+4-ports 100Base-FX Industrial DIN-Rail Switch WINTOP YT-RS608-4F4T
Mã số:04577485
4-ports 10/100Baes-T(X)+4-ports 100Base-FX Industrial DIN-Rail Switch WINTOP YT-RS608-4F4T

4-ports 10/100Baes-T(X)+4-ports 100Base-FX Industrial DIN-Rail Switch WINTOP YT-RS608-4F4T

- Support 4-port 10/100Base-T(x) RJ45 Ethernet and 2-port 100Base-F(x).

- Chuẩn kết nối cáp quang Single-mode, Dual Fiber.

- Cổng kết nối quang: SC.

- Khoảng cách truyền dữ liệu lên tới 20Km.

- Qos line: 4.

- VLAN: 1-4094.

- VLAN-ID: 64.

- Backplane bandwidth: 5.2Gbps.

- MAC Table size: 8K.

- Jumbo Frame Size: 3Mbit.

- Input Voltage: 2 redundant backup,AC 100~240V/ DC 18~75V.

- Input Current: AC max 0.1A, DC max 0.5A.

- Housing: Metal, IP40 protection.

- Installation : DIN-rail mounting

- Dimensions: 135 x 130 x 55 mm.

- Weight: 850g.

- Operating Temperature:-40 ~ 85℃.

- Xuất xứ: Trung Quốc.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: 5.902.000 VND (Đã bao gồm VAT)

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com